Paracetamol (Acetaminophen)788 sản phẩmCác sản phẩm có chứa hoạt chất Paracetamol (Acetaminophen) Hadupara Kid 250 EffeLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Lopecol 150Liên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay HADUPARA KIDS 250mgLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay SoldiphenLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Ecolbu 650Liên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Zenpara ExtraLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Qbiphadol 150mgLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay TK EXTRA EFLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Algostase 500mg/50mgLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Detazofol newLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Ravonol NewLiên hệ Tư vấn ngay Ravonol DayLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay SO SÁNH SẢN PHẨM CÙNG HOẠT CHẤT Tên sản phẩmPhân loạiGiáCông ty đăng kýCông ty sản xuấtXuất xứThành phần chínhDạng bào chếQuy cách đóng gói Tatanol 80mg Thuốc không kê đơn Liên hệ Công ty cổ phần Pymepharco Pymepharco, Công ty cổ phần Pymepharco Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Thuốc cốm pha dung dịch uống Hộp 25 gói Mua ngay Meyeramol 150mg/5ml Thuốc không kê đơn Liên hệ Công ty Liên doanh Meyer-BPC Meyer-BPC, Công ty Liên doanh Meyer-BPC Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Dung dịch uống Hộp 20 ống x 5ml Mua ngay Cemofar 500 Thuốc không kê đơn Liên hệ Công ty cổ phần Dược phẩm Dược liệu Pharmedic Dược phẩm Dược liệu Pharmedic, Công ty cổ phần Dược phẩm Dược liệu Pharmedic Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Viên nén Hộp 10 vỉ x 10 viên Mua ngay Maxedo 150mg Thuốc không kê đơn Liên hệ Công ty TNHH United International Pharma United International Pharma, Công ty TNHH United International Pharma Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Hỗn dịch uống Hộp 30 gói x 5ml Mua ngay