Paracetamol (Acetaminophen)641 sản phẩmCác sản phẩm có chứa hoạt chất Paracetamol (Acetaminophen) MyPara Plus 500mg/65mgLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Dasamex - DS 500mgLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Panalganeffer 80mgLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Panalganeffer 150mgLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Cemofar 500Liên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Cenflu - FLiên hệ Tư vấn ngay Acepron CodeinLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay BefaprofenLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Dolanol 325mg/200mgLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay TiptusxinLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Captussin NewLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Parasorb 500mgLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay SO SÁNH SẢN PHẨM CÙNG HOẠT CHẤT Tên sản phẩmPhân loạiGiáCông ty đăng kýCông ty sản xuấtXuất xứThành phần chínhDạng bào chếQuy cách đóng gói Lafancol 650 Thuốc không kê đơn Liên hệ Công ty TNHH MTV Dược phẩm LA TERRE FRANCE La Terre France, Công ty TNHH MTV Dược phẩm LA TERRE FRANCE Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Viên nén Hộp 5 vỉ x 10 viên Mua ngay Cenpadol 150mg Thuốc không kê đơn Liên hệ CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC TRUNG ƯƠNG 3 Dược Trung Ương 3, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC TRUNG ƯƠNG 3 Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Thuốc bột pha uống Hộp 20 gói x 1.5g Mua ngay Efferalgan 300mg Thuốc không kê đơn 45.000₫ Công ty TNHH DKSH Việt Nam Upsa SAS, Upsa SAS Pháp Paracetamol (Acetaminophen) Viên đạn Hộp 2 vỉ x 5 viên Mua ngay Pallas 120mg/5ml (H/30 ống) Thuốc không kê đơn 100.000₫ Công ty Cổ phần Dược phẩm An Thiên Dược phẩm An Thiên (A.T PHARMA CORP), Công ty Cổ phần Dược phẩm An Thiên Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Dung dịch uống Hộp 30 ống x 5ml Mua ngay