Paracetamol (Acetaminophen)497 sản phẩmCác sản phẩm có chứa hoạt chất Paracetamol (Acetaminophen) TKextra Liên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Pallas 250mg (Hộp 30 ống)145.000₫ Thêm vào giỏ Mua ngay Coldflu ForteLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Ibu-AcetalvicLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Dopagan 650mgLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay SaViMetocLiên hệ Tư vấn ngay Repamax 500Liên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Eubtal165.000₫ Thêm vào giỏ Mua ngay Cenpadol 150mgLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Sacendol 250Liên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Sacendol 150Liên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Sacendol ELiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay SO SÁNH SẢN PHẨM CÙNG HOẠT CHẤT Tên sản phẩmPhân loạiGiáCông ty đăng kýCông ty sản xuấtXuất xứThành phần chínhDạng bào chếQuy cách đóng gói Efferalgan 80mg (gói) Thuốc không kê đơn 30.000₫ Diethelm & Co., Ltd. Upsa SAS, UPSA SAS Pháp Paracetamol (Acetaminophen) bột pha uống Hộp 12 gói Mua ngay Parazacol 500 Thuốc không kê đơn Liên hệ Công ty Cổ phần Dược phẩm Trung ương I Pharbaco (Dược phẩm Trung ương I), Công ty Cổ phần Dược phẩm Trung ương I Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Viên sủi Hộp 4 vỉ x 4 viên Mua ngay Acemol 325mg Chai 40 viên Thuốc không kê đơn Liên hệ Công ty Cổ phần Dược phẩm 2/9 – Nadyphar Nadyphar (Dược phẩm 2/9), Công ty Cổ phần Dược phẩm 2/9 – Nadyphar Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Viên nén Chai 40 viên Mua ngay Maxedo 250mg trẻ em Thuốc không kê đơn Liên hệ Công Ty TNHH United International Pharma United International Pharma, Công Ty TNHH United International Pharma Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Hỗn dịch uống Hộp 30 gói x 5ml Mua ngay