Paracetamol (Acetaminophen)485 sản phẩmCác sản phẩm có chứa hoạt chất Paracetamol (Acetaminophen) Phazandol 500mgLiên hệ Tư vấn ngay Amvifeta 1g/100mlLiên hệ Tư vấn ngay Mexcold 650Liên hệ Tư vấn ngay Acepron 325mgLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Acemol 325mg Chai 40 viênLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Partamol 325 Liên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Hapacol 650Liên hệ Tư vấn ngay Paracold FortLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Paracetamol 500mg EnlieLiên hệ Tư vấn ngay Tatanol PlusLiên hệ Tư vấn ngay Glotadol 25064.000₫ Thêm vào giỏ Mua ngay Paracold-MKP 650Liên hệ Tư vấn ngay SO SÁNH SẢN PHẨM CÙNG HOẠT CHẤT Tên sản phẩmPhân loạiGiáCông ty đăng kýCông ty sản xuấtXuất xứThành phần chínhDạng bào chếQuy cách đóng gói Efferhasan 150mg Thuốc không kê đơn 55.000₫ Ha san-Dermapharm Hasan-Dermapharm, Ha san-Dermapharm Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Bột sủi bọt hộp 30 gói x 960mg Mua ngay Paracetamol choay 500mg Thuốc không kê đơn Liên hệ Công ty Sanofi Aventis Sanofi, Công ty Sanofi Aventis Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Viên nén Hộp 10 vỉ x 10 viên. Mua ngay Panactol 250mg Thuốc không kê đơn Liên hệ Công Ty Dược Khánh Hòa Khapharco (Dược phẩm Khánh Hòa), Công Ty Dược Khánh Hòa Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Bột sủi bọt Hộp 48 gói x 1,5g Mua ngay Abab 325mg (Chai 1000 viên) Thuốc không kê đơn Liên hệ Công ty Cổ phần Dược phẩm Imexpharm Imexpharm, Công ty Cổ phần Dược phẩm Imexpharm Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Viên nén bao phim Chai 1000 viên Mua ngay