Paracetamol (Acetaminophen)475 sản phẩmCác sản phẩm có chứa hoạt chất Paracetamol (Acetaminophen) Panadol195.000₫ Thêm vào giỏ Mua ngay Pamin (gói) Liên hệ Tư vấn ngay Pacemin225.000₫ Thêm vào giỏ Mua ngay Bột cảm cúm Pacemin-B1Liên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Pabemin 325100.000₫ Thêm vào giỏ Mua ngay Ophazidon (Lọ 100 viên)40.000₫ Thêm vào giỏ Mua ngay Ultracet tab.Liên hệ Tư vấn ngay Tylenol 8 HourLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Children's Tylenol 60ml35.000₫ Thêm vào giỏ Mua ngay Infants' Tylenol 15mlLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Tydol Plus145.000₫ Thêm vào giỏ Mua ngay Tydol 80mg17.000₫ Thêm vào giỏ Mua ngay SO SÁNH SẢN PHẨM CÙNG HOẠT CHẤT Tên sản phẩmPhân loạiGiáCông ty đăng kýCông ty sản xuấtXuất xứThành phần chínhDạng bào chếQuy cách đóng gói Agimol 325 Thuốc không kê đơn 18.000₫ Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm Agimexpharm Agimexpharm, Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm Agimexpharm Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Cốm pha uống Hộp 10 gói x 1,6g Mua ngay Tatanol Children Thuốc không kê đơn 50.000₫ Công ty cổ phần Pymepharco Pymepharco, Công ty cổ phần Pymepharco Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Viên nén Hộp 10 vỉ x 10 viên. Mua ngay Tydol 650 Thuốc không kê đơn Liên hệ Công ty cổ phần dược phẩm OPV OPV, Công ty cổ phần dược phẩm OPV Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Viên nén bao phim Hộp 10 Vỉ x 10 Viên Mua ngay Pallas 250mg (Hộp 30 ống) Thuốc không kê đơn 145.000₫ Công ty cổ phần dược phẩm An Thiên - Việt Nam Dược phẩm An Thiên (A.T PHARMA CORP), Công ty cổ phần dược phẩm An Thiên - Việt Nam Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Dung dịch uống Mua ngay