Paracetamol (Acetaminophen)

475 sản phẩm

Các sản phẩm có chứa hoạt chất Paracetamol (Acetaminophen)

Paracetamol 500mg Medipharco
Paracetamol 500mg Medipharco
Liên hệ
Amfadol Plus
Amfadol Plus
90.000₫
Amfadol 650
Amfadol 650
Liên hệ
Ameflu Night Time (viên)
Ameflu Night Time (viên)
145.000₫
Ameflu Day Time (viên)
Ameflu Day Time (viên)
Liên hệ
New Ameflu Day Time (siro)
New Ameflu Day Time (siro)
Liên hệ
New Ameflu Daytime+C
New Ameflu Daytime+C
Liên hệ
Perfalgan
Perfalgan
Liên hệ
Alaxan (vỉ 10 viên)
Alaxan (vỉ 10 viên)
124.000₫
Alaxan (vỉ 4 viên)
Alaxan (vỉ 4 viên)
130.000₫
Alaxan (vỉ 20 viên)
Alaxan (vỉ 20 viên)
Liên hệ

SO SÁNH SẢN PHẨM CÙNG HOẠT CHẤT

vui lòng chờ tin đang tải lên

Vui lòng đợi xử lý......

0 SẢN PHẨM
ĐANG MUA
hotline
0927.42.6789