Paracetamol (Acetaminophen)475 sản phẩmCác sản phẩm có chứa hoạt chất Paracetamol (Acetaminophen) Partamol Extra30.000₫ Thêm vào giỏ Mua ngay Partamol 50095.000₫ Thêm vào giỏ Mua ngay Paracetamol-BIVIDLiên hệ Tư vấn ngay Paracetamol G.E.S 10mg/mlLiên hệ Tư vấn ngay Paracetamol 500 DHG20.000₫ Thêm vào giỏ Mua ngay Paracetamol 500mg Dược Nghệ AnLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Bivinadol 500mg 40.000₫ Thêm vào giỏ Mua ngay Panadol Trẻ Em hộp 96 viênLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Panadol Trẻ Em (viên sủi)Liên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Panadol Extra335.000₫ Thêm vào giỏ Mua ngay Panadol cảm cúm (hộp 180 viên)250.000₫ Thêm vào giỏ Mua ngay Panadol cảm cúm Extra280.000₫ Thêm vào giỏ Mua ngay SO SÁNH SẢN PHẨM CÙNG HOẠT CHẤT Tên sản phẩmPhân loạiGiáCông ty đăng kýCông ty sản xuấtXuất xứThành phần chínhDạng bào chếQuy cách đóng gói Agimol 325 Thuốc không kê đơn 18.000₫ Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm Agimexpharm Agimexpharm, Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm Agimexpharm Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Cốm pha uống Hộp 10 gói x 1,6g Mua ngay Tatanol Children Thuốc không kê đơn 50.000₫ Công ty cổ phần Pymepharco Pymepharco, Công ty cổ phần Pymepharco Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Viên nén Hộp 10 vỉ x 10 viên. Mua ngay Tydol 650 Thuốc không kê đơn Liên hệ Công ty cổ phần dược phẩm OPV OPV, Công ty cổ phần dược phẩm OPV Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Viên nén bao phim Hộp 10 Vỉ x 10 Viên Mua ngay Pallas 250mg (Hộp 30 ống) Thuốc không kê đơn 145.000₫ Công ty cổ phần dược phẩm An Thiên - Việt Nam Dược phẩm An Thiên (A.T PHARMA CORP), Công ty cổ phần dược phẩm An Thiên - Việt Nam Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Dung dịch uống Mua ngay