Paracetamol (Acetaminophen)497 sản phẩmCác sản phẩm có chứa hoạt chất Paracetamol (Acetaminophen) Abab 325mg (Chai 1000 viên)Liên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Dopagan 250mg EffervescentLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Maxedo 250mg trẻ emLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Dopagan-Codein EffervescentLiên hệ Tư vấn ngay Effer-paralmax 80 trẻ emLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay MyPara ForteLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Biragan 500 (Viên nén sủi)Liên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Dung dịch uống Cemofar 10%Liên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Pasafe-500Liên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Robnadol 500mgLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay TuspiLiên hệ Thêm vào giỏ Mua ngay Deflucold NightLiên hệ Tư vấn ngay SO SÁNH SẢN PHẨM CÙNG HOẠT CHẤT Tên sản phẩmPhân loạiGiáCông ty đăng kýCông ty sản xuấtXuất xứThành phần chínhDạng bào chếQuy cách đóng gói MyPara Suspension Thuốc không kê đơn 55.000₫ Công ty Cổ phần S.P.M SPM, Công ty Cổ phần S.P.M Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Hỗn dịch uống Hộp 1 chai x 60ml Mua ngay Acemol 500mg Thuốc kê đơn Liên hệ Công ty cổ phần dược phẩm 2/9 - Nadyphar Nadyphar (Dược phẩm 2/9), Công ty cổ phần dược phẩm 2/9 - Nadyphar Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Viên nén Hộp 10 vỉ x 10 viên MyPara 650 Thuốc không kê đơn Liên hệ Công ty Cổ phần S.P.M SPM, Công ty Cổ phần S.P.M Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Viên nén dài bao phim Hộp 10 vỉ x 10 viên Mua ngay Paracetamol Kabi 1000 Thuốc kê đơn 45.000₫ Công ty cổ phần Fresenius Kabi Bidiphar Fresenius Kabi Bidiphar, Công ty cổ phần Fresenius Kabi Bidiphar Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Dung dịch Hộp 1 chai x 100ml