1. Trang chủ
  2. Sản phẩm
  3. Thuốc Hạ Sốt Giảm Đau

Thuốc hạ sốt giảm đau: phân loại và nguyên tắc sử dụng

Có tổng: 1071 sản phẩm được tìm thấy

Partamol Codein eff
Partamol Codein eff
Liên hệ
Dạng bào chế: Viên sủi Đóng gói: Hộp 4 vỉ x 4 viên Hoạt chất: Codeine, Paracetamol (Acetaminophen)
Partamol Tab. 500mg
Partamol Tab. 500mg
90.000₫
Dạng bào chế: Viên nén Đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên nén Hoạt chất: Paracetamol (Acetaminophen)
Mefenamic Acid Stada 500mg
Mefenamic Acid Stada 500mg
85.000₫
Dạng bào chế: Viên nén Đóng gói: Hộp 1 lọ 100 viên Hoạt chất: Acid Mefenamic
Flucoldstad
Flucoldstad
76.000₫
Dạng bào chế: Viên nén Đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên Hoạt chất: Paracetamol (Acetaminophen), Cafein (1,3,7-Trimethylxanthin)
Phong Khương Tán
Phong Khương Tán
68.000₫
Dạng bào chế: Viên nén Đóng gói: Hộp 100 viên
Paracetamol 500mg Mediplantex
Paracetamol 500mg Mediplantex
20.000₫
Dạng bào chế: Viên nén dài Đóng gói: Hộp 5 vỉ x 10 viên Hoạt chất: Paracetamol (Acetaminophen)
I-Pain
I-Pain
155.000₫
Dạng bào chế: Viên nén bao phim Đóng gói: Hộp 6 vỉ x 10 viên Hoạt chất: Ibuprofen
Sedachor (vỉ)
Sedachor (vỉ)
175.000₫
Dạng bào chế: Viên nén Đóng gói: Hộp 50 vỉ x 10 viên Hoạt chất: Paracetamol (Acetaminophen), Cafein (1,3,7-Trimethylxanthin)
Musilax
Musilax
80.000₫
Dạng bào chế: Viên nén bao phim Đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên Hoạt chất: Dextromethorphan, Loratadine
Alavox 90
Alavox 90
Liên hệ
Dạng bào chế: Viên nén bao phim Đóng gói: Hộp 3 vỉ x 10 viên Hoạt chất: Etoricoxib
Sotstop
Sotstop
82.000₫
Dạng bào chế: Dung dịch uống Đóng gói: Hộp 1 chai 100ml Hoạt chất: Ibuprofen
Decolgen Sirô
Decolgen Sirô
30.000₫
Dạng bào chế: Siro Đóng gói: Hộp 1 chai x 60 ml siro Hoạt chất: Clorpheniramin Maleat, Paracetamol (Acetaminophen), Pseudoephedrine 
Oresol Hương Cam 5,6g Hóa Dược
Oresol Hương Cam 5,6g Hóa Dược
Liên hệ
Dạng bào chế: Bột Đóng gói: Hộp 40 gói x 5,6g Hoạt chất: Glucose (Dextrose), Kali Clorid/ Potassium Chloride, Natri Clorid
Ibumed 400 (vỉ)
Ibumed 400 (vỉ)
Liên hệ
Dạng bào chế: Viên nén bao phim Đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên Hoạt chất: Ibuprofen
Mofen 400
Mofen 400
195.000₫
Dạng bào chế: Viên nén bao phim Đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên Hoạt chất: Ibuprofen
Decolgen ND (Vỉ 4 viên)
Decolgen ND (Vỉ 4 viên)
125.000₫
Dạng bào chế: Viên nén Đóng gói: Hộp 25 vỉ x 4 viên Hoạt chất: Paracetamol (Acetaminophen), Phenylephrin hydroclorid
Ecosip Plaster "Sheng Chun"
Ecosip Plaster "Sheng Chun"
240.000₫
Dạng bào chế: Miếng dán ngoài da Đóng gói: Hộp 20 gói, mỗi gói chứa miếng dán 7,5 x 10 x 5cm
Poltrapa
Poltrapa
Liên hệ
Dạng bào chế: Viên nén bao phim Đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên Hoạt chất: Tramadol hydrochloride, Paracetamol (Acetaminophen)
Yspuripax
Yspuripax
Liên hệ
Dạng bào chế: Viên nén bao phim Đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên Hoạt chất: Flavoxate
Decolgen Forte
Decolgen Forte
125.000₫
Dạng bào chế: Viên nén Đóng gói: Hộp 25 vỉ x 4 viên Hoạt chất: Clorpheniramin Maleat, Paracetamol (Acetaminophen), Phenylephrin hydroclorid
* SĐT của bạn luôn được bảo mật
* Nhập nếu bạn muốn nhận thông báo phẩn hồi email
Gửi câu hỏi
Hủy
  • 19 Thích

    Mình cần mua 2 hộp thuốc paracetamol thì bao lâu mới nhận được hàng


    Thích (19) Trả lời
  • 19 Thích

    mình cần mua 10 hộp falgankid. nhà thuốc có ship ngoại tỉnh không?


    Thích (19) Trả lời
(Quy định duyệt bình luận)
5/ 5 1
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét
Đánh giá và nhận xét
  • NQ
    Điểm đánh giá: 5/5

    lần đầu thử mua hàng trên đây mà thấy đặt hàng dễ dàng, giao hàng nhanh, hàng nhận được chính hãng, giá tốt. Cảm ơn dược sĩ nhà thuốc An Huy đã tư vấn rất nhiệt tình

    Trả lời Cảm ơn (19)
vui lòng chờ tin đang tải lên

Vui lòng đợi xử lý......

0 SẢN PHẨM
ĐANG MUA
hotline
0927.42.6789