1. Trang chủ
  2. Sản phẩm
  3. Thuốc Hạ Sốt Giảm Đau

Thuốc hạ sốt giảm đau: phân loại và nguyên tắc sử dụng

Có tổng: 1071 sản phẩm được tìm thấy

Mexcold 200
Mexcold 200
Liên hệ
Dạng bào chế: Viên nang cứng Đóng gói: Lọ 200 viên Hoạt chất: Paracetamol (Acetaminophen)
Imezin 200
Imezin 200
Liên hệ
Dạng bào chế: Viên nén bao phim Đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên Hoạt chất: Ibuprofen
Imezin 400
Imezin 400
Liên hệ
Dạng bào chế: Viên nén bao phim Đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên Hoạt chất: Ibuprofen
Buvamed 400
Buvamed 400
Liên hệ
Dạng bào chế: Bột pha hỗn dịch uống Đóng gói: Hộp 30 gói Hoạt chất: Dexibuprofen
Hapacol 650 Sủi
Hapacol 650 Sủi
Liên hệ
Dạng bào chế: Viên nén sủi bọt Đóng gói: Hộp 4 vỉ × 4 viên Hoạt chất: Paracetamol (Acetaminophen)
Hapacol 325 Flu
Hapacol 325 Flu
Liên hệ
Dạng bào chế: Cốm sủi bọt Đóng gói: Hộp 24 Gói x 1.5g Hoạt chất: Clorpheniramin Maleat, Paracetamol (Acetaminophen)
Nidal Plus
Nidal Plus
Liên hệ
Dạng bào chế: Viên nén bao phim Đóng gói: Hộp 1 túi nhôm x 3 vỉ x 10 viên Hoạt chất: Aspirin (Acid Acetylsalicylic), Paracetamol (Acetaminophen), Cafein (1,3,7-Trimethylxanthin)
AstaPadol Sachet 250mg
AstaPadol Sachet 250mg
Liên hệ
Dạng bào chế: Cốm sủi bọt Đóng gói: Hộp 24 gói x 1,5g Hoạt chất: Paracetamol (Acetaminophen)
Ketoproxin 50mg
Ketoproxin 50mg
Liên hệ
Dạng bào chế: Viên nén bao phim Đóng gói: Hộp 2 vỉ x 10 viên Hoạt chất: Ketoprofen
DolAPC 500
DolAPC 500
Liên hệ
Dạng bào chế: Viên nén sủi bọt Đóng gói: Hộp 5 vỉ x 4 viên Hoạt chất: Paracetamol (Acetaminophen)
Ibuprofen 400mg Khapharco
Ibuprofen 400mg Khapharco
Liên hệ
Dạng bào chế: Viên nén bao phim Đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên Hoạt chất: Ibuprofen
Tenamyd Actadol Extra 500/65mg
Tenamyd Actadol Extra 500/65mg
Liên hệ
Dạng bào chế: Viên nén Đóng gói: Hộp 5 vỉ x 12 viên Hoạt chất: Paracetamol (Acetaminophen), Cafein (1,3,7-Trimethylxanthin)
Inmexflam-N 220
Inmexflam-N 220
Liên hệ
Dạng bào chế: Viên nén bao phim Đóng gói: Hộp 5 vỉ x 10 viên Hoạt chất: Naproxen
AstaPadol Sachet 150
AstaPadol Sachet 150
Liên hệ
Dạng bào chế: Cốm sủi bọt Đóng gói: Hộp 48 gói x 1,25g Hoạt chất: Paracetamol (Acetaminophen)
Thuốc DH-Pacegan 500
Thuốc DH-Pacegan 500
Liên hệ
Dạng bào chế: Viên nén sủi Đóng gói: Hộp 5 vỉ x 4 viên
AstaPadol Viên Sủi 500mg
AstaPadol Viên Sủi 500mg
Liên hệ
Dạng bào chế: viên nén sủi Đóng gói: Hộp 5 vỉ x 4 viên Hoạt chất: Paracetamol (Acetaminophen)
Panalgan 150mg
Panalgan 150mg
Liên hệ
Dạng bào chế: Thuốc cốm sủi bọt Đóng gói: Hộp 12 gói x 1,5gam Hoạt chất: Paracetamol (Acetaminophen)
Bakidol Extra 250/2
Bakidol Extra 250/2
Liên hệ
Dạng bào chế: Dung dịch uống Đóng gói: Hộp 30 ống x 5ml Hoạt chất: Clorpheniramin Maleat, Paracetamol (Acetaminophen)
Viên nén Traphacol Extra 500/65
Viên nén Traphacol Extra 500/65
Liên hệ
Dạng bào chế: Viên nén Đóng gói: Hộp 5 vỉ x 12 viên Hoạt chất: Paracetamol (Acetaminophen), Cafein (1,3,7-Trimethylxanthin)
Traphacol Pain 500/200
Traphacol Pain 500/200
Liên hệ
Dạng bào chế: Viên nén bao phim Đóng gói: Hộp 5 vỉ x 10 viên Hoạt chất: Ibuprofen, Paracetamol (Acetaminophen)
* SĐT của bạn luôn được bảo mật
* Nhập nếu bạn muốn nhận thông báo phẩn hồi email
Gửi câu hỏi
Hủy
  • 19 Thích

    Mình cần mua 2 hộp thuốc paracetamol thì bao lâu mới nhận được hàng


    Thích (19) Trả lời
  • 19 Thích

    mình cần mua 10 hộp falgankid. nhà thuốc có ship ngoại tỉnh không?


    Thích (19) Trả lời
(Quy định duyệt bình luận)
5/ 5 1
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét
Đánh giá và nhận xét
  • NQ
    Điểm đánh giá: 5/5

    lần đầu thử mua hàng trên đây mà thấy đặt hàng dễ dàng, giao hàng nhanh, hàng nhận được chính hãng, giá tốt. Cảm ơn dược sĩ nhà thuốc An Huy đã tư vấn rất nhiệt tình

    Trả lời Cảm ơn (19)
vui lòng chờ tin đang tải lên

Vui lòng đợi xử lý......

0 SẢN PHẨM
ĐANG MUA
hotline
0927.42.6789