0 GIỎ
HÀNG
Giỏ hàng đã đặt
Không có sản phẩm nào trong giỏ hàng!
Tổng tiền: 0 ₫ Xem giỏ hàng

Thuốc Pamin hg - Thuốc có tác dụng giảm đau hạ sốt

Mã: c0681

Liên hệ
Trạng thái: Còn hàng Hàng mới

Hoạt chất: Paracetamol
Giảm 30.000Đ cho đơn hàng trên 600.000đ
Thuốc hạ sốt, giảm đau

  • Nhà thuốc uy tín số 1
  • Cam kết 100% thuốc tốt, giá tốt
  • Hoàn tiền 150% nếu phát hiện hàng giả
  • Hotline: 1900888633
  • trungtamthuoc@gmail.com

Dược sĩ Vũ Kim Huế Bởi Dược sĩ Vũ Kim Huế

, Cập nhật lần cuối:

Thuốc Pamin hg là gì ? thành phần Thuốc gồm những gì ? cách sử dụng thuốc như thế nào ? giá sản phẩm là bao nhiêu ? ............... là những câu hỏi khách hàng hay gửi mail đến trungtamthuoc . Bài viết này , trungtamthuoc xin giới thiệu   Thuốc Pamin hg  để giúp quý khách hàng giải đáp những câu hỏi trên .

1 THÀNH PHẦN

Paracetamol.......... 325mg

Clorpheniramin maleat ..2mg

Riboflavin .......... 2mg

Tá dược vừa đủ ...... 1gói

(Natri benzoat, đường trắng, aspartam, bột hương dâu).

2 CÔNG DỤNG - CHỈ ĐỊNH

Điều trị các trường hợp:

- Cảm sốt, nghẹt mũi, sổ mũi, nhảy mũi, viêm mũi dị ứng, viêm màng nhầy xuất tiết, viêm xoang, đau nhức như đau đầu, đau nhức cơ bắp, xương khớp do cảm cúm hoặc do dị ứng với thời tiết.

- Dị ứng, mề đay, mẩn ngứa, viêm da tiếp xúc hay viêm mũi vận mạch do histamin.

- Các bệnh nhiễm trùng đường hô hấp trên có biểu hiện sốt, nhức đầu, sổ mũi, ớn lạnh,…

3 CÁCH DÙNG - LIỀU DÙNG

Trẻ dưới 2 tuổi: theo chỉ định của bác sĩ.

Trẻ em từ 2 - 6 tuổi: uống ½ gói/lần, cách mỗi 5 - 6 giờ.

Trẻ em từ 7 - 15 tuổi: uống 1 gói/lần, cách mỗi 5 - 6 giờ.

Người lớn: uống 2 gói/lần, cách mỗi 5 - 6 giờ.

Hoặc theo chỉ dẫn của Thầy thuốc.

4 CHỐNG CHỈ ĐỊNH

Mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc

Các trường hợp: suy tế bào gan, Glaucome góc hẹp, cơn hen cấp, phì đại tuyến tiền liệt.

3 tháng cuối của thai kỳ. Trẻ sơ sinh.

5 THẬN TRỌNG

Theo dõi chức năng thận khi dùng kéo dài hoặc suy thận.

Chỉ dùng cho phụ nữ mang thai khi thật cần thiết. Thời kỳ cho con bú: nên cân nhắc hoặc không cho con bú hoặc không dùng thuốc.

Khi lái tàu xe, vận hành máy cần lưu ý nguy cơ gây buồn ngủ của thuốc.

6 TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN

Liên quan đến clorpheniramin: khô miệng, rối loạn điều tiết, bí tiểu, vã mồ hôi, buồn ngủ.

Liên quan paracetamol: hiếm gặp dị ứng, giảm tiểu cầu.

Thông báo cho bác sĩ những tác dụng không mong muốn gặp phải khi sử dụng thuốc

7 QUY CÁCH ĐÓNG GÓI

Hộp 25 gói x 1, 5gam thuốc bột

8 NHÀ SẢN XUẤT

Công ty cổ phần Dược Hậu Giang - VIỆT NAM

9 SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ

Paracetamol Inf.1g/100ml BIVID

Paracetamol GES 10mg/ml Inf.100ml

Paracetamol 500mg DHG

Panadol trẻ em 250mg

Tylenol Tab.650

Efferalgan 500 

Paracetamol-AnDo

Maxedo 650mg

patandol USA

Copy ghi nguồn : trungtamthuoc.com

Ngày đăng
Lượt xem: 2696
GIÁ 0₫
* SĐT của bạn luôn được bảo mật
* Nhập nếu bạn muốn nhận thông báo phẩn hồi email
Gửi câu hỏi
Hủy
0 Thích

Thuốc Pamin hg có gây tác dụng không mong muốn gì không?

Bởi: Hồ Thư vào 24/09/2020 1:49:51 CH

Thích (0) Trả lời
Pamin hg 5/ 5 2
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét
Đánh giá và nhận xét
? / 5
Gửi đánh giá
Hủy
Pamin hg
HT
5 trong 5 phiếu bầu

Thuốc Pamin hg là hàng chính hãng có giá tốt. Mình sẽ ủng hộ những lần tiếp theo.

Trả lời Cảm ơn (1)
Pamin hg
TT
5 trong 5 phiếu bầu

Dòng sản phẩm Pamin hg Trên cả tuyệt với. Thuốc Pamin hg - Thuốc có tác dụng giảm đau hạ sốt, Thanh Thúy Thanks

Trả lời Cảm ơn (1)
vui lòng chờ tin đang tải lên

Vui lòng đợi xử lý......

1900888633