0 GIỎ
HÀNG
Giỏ hàng đã đặt
Không có sản phẩm nào trong giỏ hàng!
Tổng tiền: 0 ₫ Xem giỏ hàng

Thuốc Pacemin trị cảm cúm, sốt, nhức đầu, sổ mũi, ngạt mũi

1 đánh giá | Đã xem: 12698
Mã: A640

Giá: 150.000
Trạng thái: Còn hàng Hàng mới

Hoạt chất: Acetaminophen, Chlorpheniramine
Giảm 30.000Đ cho đơn hàng trên 600.000đ

  • Nhà thuốc uy tín số 1
  • Cam kết 100% thuốc tốt, giá tốt
  • Hoàn tiền 150% nếu phát hiện hàng giả
  • Hotline: 1900 888 633
  • trungtamthuoc@gmail.com
Dược sĩ Vũ Kim Huế Bởi Dược sĩ Vũ Kim Huế , tại mục Thuốc hạ sốt, giảm đau Ngày đăng Ngày cập nhật

1 THÀNH PHẦN

Paracetamol : .........................................325 mg

Chlorpheniramine maleat :...................... 2mg

2 CÔNG DỤNG - CHỈ ĐỊNH

Dùng trong các trường hợp cảm , cúm, sốt, nhức đầu, sổ mũi, ngạt mũi, viêm mũi dị ứng, đau xương khớp.

3 CÁCH DÙNG - LIỀU DÙNG

Người lớn: Uống 1- 2 viên/lần x 2- 3 lần /ngày.

Trẻ em : Tuỳ theo tuổi uống bằng 1/4 đến 1/2 liều người lớn hoặc theo chỉ dẫn của thầy thuốc.

4 CHỐNG CHỈ ĐỊNH

Mẫn cảm với một trong các thành phần của Thuốc và suy gan nặng.

5 THẬN TRỌNG

Thận trọng dùng cho người suy thận.

Thuốc có thể gây buồn ngủ nên không uống khi đang lái xe hoặc vận hành máy móc.

6 QUY CÁCH ĐÓNG GÓI

Hộp 10 vỉ x 10 viên giá 150.000 vnđ

7 NHÀ SẢN XUẤT

Công ty cổ phần Dược phẩm Hà Tây - VIỆT NAM

copy ghi nguồn trungtamthuoc.com

thuốc tương tự pabemin Sac.100

GIÁ 150.000₫
* SĐT của bạn luôn được bảo mật
* Nhập nếu bạn muốn nhận thông báo phẩn hồi email
Gửi câu hỏi
Hủy
Pacemin 5/ 5 1
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Đánh giá và nhận xét
? / 5
Gửi đánh giá
Pacemin
5 trong 5 phiếu bầu

Những dòng sản phẩm Pacemin Giá cả tốt ma giao hàng lại rất thân thiện. Thuốc Pacemin trị cảm cúm, sốt, nhức đầu, sổ mũi, ngạt mũi, Võ Thu Phượng Thanks

Trả lời Cảm ơn (0)
vui lòng chờ tin đang tải lên

Vui lòng đợi xử lý......