Tư Vấn Sức Khỏe Trực Tuyến
Giao hàng tận nơi đơn hàng > 200.000đ

Thecenamin

Shop

Thecenamin

Mã : M4625 (Còn hàng)

Giá : Liên hệ

Đặt Mua Online

Gọi 0902 196 672 Giao hàng, Tư vấn miễn phí

Thanh Toán Khi Nhận Hàng

100% Bảo Vệ Người Tiêu Dùng

Hoạt chất : Paracetamol, Chlorpheniramin maleat
Trị sốt nóng, cảm, sổ mũi, nghẹt mũi, viêm mũi dị ứng, nhức đầu, đau dây thần kinh, đau răng & đau nhức cơ khớp.

THÀNH PHẦN
Paracetamol 400mg, Chlorpheniramin maleat 2mg
CÔNG DỤNG-CHỈ ĐỊNH
Trị sốt nóng, cảm, sổ mũi, nghẹt mũi, viêm mũi dị ứng, nhức đầu, đau dây thần kinh, đau răng & đau nhức cơ khớp.
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
- Người lớn: 1 - 2 viên/lần, ngày 3 - 4 lần.
- Trẻ 7 - 15 tuổi: 1 viên/lần, ngày 2 - 3 lần.
- Trẻ 2 - 6 tuổi: 1/2 - 1 viên/lần, ngày 1 - 2 lần.
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
Quá mẫn với thành phần thuốc, người Suy tế bào gan.
TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN
Khô miệng, buồn ngủ. Phát ban, da đỏ, nổi mề đay, giảm bạch cầu hạt, thiếu máu tiêu huyết.
QUY CÁCH ĐÓNG GÓI
Hộp 20 vỉ x 10 viên nén dài
NHÀ SẢN XUẤT
Công ty cổ phần dược-vật tư y tế Thanh Hoá

Bình chọn sản phẩm Thecenamin

Điểm



Xếp hạng : (1 điểm - Trong 1 phiếu bầu)