Tư Vấn Sức Khỏe Trực Tuyến
Giao hàng tận nơi đơn hàng > 200.000đ

Pasepan

Shop

Pasepan

Mã : D22805 (Còn hàng)

Giá : Liên hệ

Đặt Mua Online

Gọi 0902 196 672 Giao hàng, Tư vấn miễn phí

Thanh Toán Khi Nhận Hàng

100% Bảo Vệ Người Tiêu Dùng

Hoạt chất : Paracetamol : 300 mg Cafein : 15 mg
Điều trị cảm cúm, sốt, nhức đầu, đau nhức

THÀNH PHẦN
Paracetamol : 300 mg
Cafein : 15 mg
Vỏ sữa : 100 mg
CÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH
Điều trị cảm cúm, sốt, nhức đầu, đau nhức
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
Người lớn: Uống 1-2 viên x 2-3 lần/ ngày
Trẻ em: Dùng theo sự chỉ dẫn của thầy thuốc
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
Mẫn cảm với bất cứ thành phần nào của thuốc.
QUI CÁCH ĐÓNG GÓI
Hộp 50 vỉ x 10 viên nén
NHÀ SẢN XUẤT
Công ty cổ phần Dược phẩm Hà Tây - VIỆT NAM

 

Bình chọn sản phẩm Pasepan

Điểm



Xếp hạng : (1 điểm - Trong 1 phiếu bầu)