Tư Vấn Sức Khỏe Trực Tuyến
Giao hàng tận nơi đơn hàng > 200.000đ

Partamol Extra

Shop

Partamol Extra

Mã : c0729 (Còn hàng)

Giá : Liên hệ

Đặt Mua Online

Gọi 0902 196 672 Giao hàng, Tư vấn miễn phí

Thanh Toán Khi Nhận Hàng

100% Bảo Vệ Người Tiêu Dùng

Hoạt chất : Paracetamol Ibuprofen
Điều trị các cơn đau và viêm từ nhẹ đến vừa trong các trường hợp sau: đau bụng kinh, nhức đầu, đau nửa đầu, đau hậu phẫu, đau răng; rối loạn cơ, xương khớp như viêm cứng khớp đốt sống, viêm xương khớp và viêm khớp dạng thấp, rối loạn quanh khớp, rối loạn mô mềm như bong gân và căng cơ.

THÀNH PHẦN
Mỗi viên bao phim chứa:
Paracetamol 325 mg
Ibuprofen 200 mg
Tá dược vừa đủ 1 viên
CÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH
Điều trị các cơn đau và viêm từ nhẹ đến vừa trong các trường hợp sau: đau bụng kinh, nhức đầu, đau nửa đầu, đau hậu phẫu, đau răng; rối loạn cơ, xương khớp như viêm cứng khớp đốt sống, viêm xương khớp và viêm khớp dạng thấp, rối loạn quanh khớp, rối loạn mô mềm như bong gân và căng cơ.
Thuốc còn được dùng để hạ sốt.
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
Dùng cho người lớn: uống 1 - 2 viên/lần mỗi 4 - 6 giờ nhưng không được quá 12 viên/ngày.
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
Mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc
Bệnh nhân suy chức năng gan hoặc thận.
Bệnh nhân nghiện rượu.
Bệnh nhân thiếu hụt men glucose - 6 - phosphat dehydrogenase.
Bệnh nhân loét dạ dày tiến triển.
Bệnh nhân bị co thắt phế quản, hen suyễn, phù mạch hoặc nổi mày đay, viêm mũi nặng, phản ứng dị ứng nặng hoặc sốc sau khi dùng aspirin hoặc các NSAIA khác.
Phụ nữ có thai, đặc biệt là 3 tháng cuối thai kỳ.
THẬN TRỌNG
Không được tự ý dùng thuốc để giảm đau quá 10 ngày.
Không được tự ý dùng thuốc để hạ sốt trong những trường hợp sốt quá cao (trên 39,5oC), sốt kéo dài hơn 3 ngày hoặc sốt tái phát.
Thận trọng khi dùng thuốc cho người cao tuổi và người bệnh rối loạn xuất huyết, tăng huyết áp và suy chức năng tim, gan, thận.
TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN
Buồn nôn thoáng qua, nôn, đau thượng vị, tiêu chảy, nhức đầu, chóng mặt, phù, nổi ban, tăng men gan
QUI CÁCH ĐÓNG GÓI
Vỉ 4 viên. Hộp 10 vỉ.
Vỉ 4 viên. Hộp 20 vỉ.
Chai 100 viên. Hộp 1 chai.
NHÀ SẢN XUẤT
STADA-VN.

Bình chọn sản phẩm Partamol Extra

Điểm



Xếp hạng : (1 điểm - Trong 1 phiếu bầu)