Tư Vấn Sức Khỏe Trực Tuyến
Giao hàng tận nơi đơn hàng > 200.000đ

Fastum gel 30g

Shop

Fastum gel 30g

Mã : A352 (Còn hàng)

Giá : 50,000 vnđ (2$)

Đặt Mua Online

Gọi 0902 196 672 Giao hàng, Tư vấn miễn phí

Thanh Toán Khi Nhận Hàng

100% Bảo Vệ Người Tiêu Dùng

HOẠT CHẤT

Ketoprofen

 

THÀNH PHẦN

Ketoprofen 2,5 g cho 100 g gel.

CÔNG DỤNG - CHỈ ĐỊNH

Giảm đau tại chỗ trong đau xương khớp, đau cơ do thấp khớp, đau có nguồn gốc chấn thương (chấn thương, trật khớp, thâm tím, căng cơ, cứng cổ, đau lưng).

CÁCH DÙNG - LIỀU DÙNG

-Trẻ > 12 tuổi và người lớn: bôi lớp gel mỏng lên da, 1-2 lần/ngày, xoa nhẹ vùng da bôi thuốc.

CHỐNG CHỈ ĐỊNH

- Tiền sử mẫn cảm với ketoprofen, dị ứng với aspirin hoặc NSAIDs.
- Không bôi lên vết thương, tổn thương da hở hay vùng gần mắt.

QUY CÁCH ĐÓNG GÓI

Tuýp 30g.

NHÀ SẢN XUẤT

A. Menarini Manufacturing Logistic and Servicer S.R.L - Ý

 

Bình chọn sản phẩm Fastum gel 30g

Điểm

Xếp hạng : (5 điểm - Trong 1 phiếu bầu)