Tư Vấn Sức Khỏe Trực Tuyến
Giao hàng tận nơi đơn hàng > 200.000đ

Efferalgan Sac.250

Shop

Efferalgan Sac.250

Mã : A317 (Còn hàng)

Giá : 228,000 Liên hệ (10$)

Đặt Mua Online

Gọi 0902 196 672 Giao hàng, Tư vấn miễn phí

Thanh Toán Khi Nhận Hàng

100% Bảo Vệ Người Tiêu Dùng

HOẠT CHẤT

Paracetamol:

 

THÀNH PHẦN

Paracetamol: 250 mg

CÔNG DỤNG - CHỈ ĐỊNH

Điều trị triệu chứng các cơn đau vừa và nhẹ, các trạng thái sốt.

CÁCH DÙNG - LIỀU DÙNG

Loại Thuốc giảm đau hạ sốt Efferalgan 250mg dạng gói được dùng cho trẻ em cân nặng từ 13-50kg
Mỗi lần dùng thuốc cách nhau 4-6 giờ, dùng không quá 3 g/ngày.

CHỐNG CHỈ ĐỊNH

- Mẫn cảm với thuốc và suy tế bào gan.
- Người thiếu máu nhiều lần, có bệnh tim, phổi, thận hoặc gan. Người thiếu hụt men G6PD.

QUY CÁCH ĐÓNG GÓI

12 gói.

NHÀ SẢN XUẤT

Bristol Myers Squibb- Pháp

 

Bình chọn sản phẩm Efferalgan Sac.250

Điểm

Xếp hạng : (5 điểm - Trong 1 phiếu bầu)