ht strokend thực phẩm hỗ trợ tai biến mạch máu não Tặng 200K khi đăng ký thành viên Thuốc Tại TrungTamThuoc
Tư Vấn Sức Khỏe Trực Tuyến
Giao hàng tận nơi

Thuốc Aspirin PH8 Mekophar là thuốc giảm đau, chống viêm

Thuốc Aspirin PH8 Mekophar là thuốc giảm đau, chống viêm

1976 31/05/2017 bởi Dược Sĩ Lưu Văn Hoàng

Điểm thường của Aspirin PH8 MKP là 10

Mã : A66 (Còn hàng)

Giá : 100,000 vnđ

(5$)

Đặt Mua Online

Gọi 0902 196 672 Giao hàng, Tư vấn miễn phí

Thanh Toán Khi Nhận Hàng

100% Bảo Vệ Người Tiêu Dùng


Tóm tắt Aspirin PH8 MKP [ẩn hiện]


CHI TIẾT

HOẠT CHẤT của Aspirin PH8 MKP

Aspirin

THÀNH PHẦN

–Aspirin starch tương đương Acid acetylsalicylic .............. 500 mg

–Tá dược vừa đủ..................................................................... 1 viên

(Sodium starch glycolate, acid stearic, Colloidal silicon dioxide, Lactose, Methacrylic acid copolymer, Polyethylen glycol 4000, Talc, Diethyl phtalate, Isopropyl alcohol, Aceton)

CÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH

– Giảm đau trong các trường hợp: viêm khớp, thấp khớp, đau dây thần kinh, đau cơ, đau lưng, bong gân, đau răng, đau do các chấn thương như gãy xương, trật khớp, đau sau giải phẫu.

– Điều trị triệu chứng các trường hợp nhức đau nửa đầu, cảm cúm thông thường.

– Điều trị hội chứng Kawasaki.

CÁCH DÙNG - LIỀU DÙNG

Uống nguyên viên, không được nhai hay nghiền ra.

– Người lớn: 1 viên/lần, ngày 2 – 4 lần.

– Trẻ em từ 12 – 15 tuổi: 1 viên/lần, ngày 1 – 2 lần.

CHỐNG CHỈ ĐỊNH

Mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc.

Người bệnh có tiền sử bệnh hen.

Người bệnh ưa chảy máu, giảm tiểu cầu, loét dạ dày hoặc tá tràng đang tiến triển, suy tim, suy gan, suy thận

THẬN TRỌNG

– Khi sử dụng đồng thời với thuốc chống đông máu hoặc có nguy cơ chảy máu khác.

– Không kết hợp Aspirin với các thuốc kháng viêm không steroid và các glucocorticoid.

– Khi sử dụng cho trẻ em vì nguy cơ hội chứng Reye.

– Cần phải giảm liều ở người cao tuổi vì có khả năng bị nhiễm độc Aspirin.

TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN

– Buồn nôn, nôn, khó tiêu, khó chịu ở thượng vị, ợ nóng, đau dạ dày, loét dạ dày– ruột, mệt mỏi, ban, mày đay, thiếu máu tan huyết, yếu cơ, khó thở, sốc phản vệ.

Thông báo cho bác sĩ những tác dụng không mong muốn gặp phải khi sử dụng thuốc

QUY CÁCH ĐÓNG GÓI

Hộp 20 vỉ x 10 Viên bao phim

NHÀ SẢN XUẤT

Mekophar

copy ghi nguồn trungtamthuoc.com

thuốc tương tự 

Hình Ảnh của Aspirin PH8 MKP

Aspirin PH8 MKP

Aspirin PH8 MKP

Nếu còn thắc mắc về những sản phẩm Thuốc hạ sốt, giảm đau Aspirin PH8 MKP như giá bao nhiêu tiền? sản phẩm này có tác dụng gì? có công dụng gì? cách dùng, liều dùng, cách sử dụng như thế nào? mua sản phẩm ở đâu? giá bao nhiêu là rẻ nhất? vui lòng liên hệ ngay với trungtamthuoc chúng tôi theo số holine 0981 199 836 để được tư vấn tốt nhất, TrungTamThuoc chân thành cảm ơn quý khách hàng đã đọc bài viết: Aspirin PH8 MKP (Thuốc Aspirin PH8 Mekophar là thuốc giảm đau, chống viêm)

100000
A66

Bình chọn sản phẩm Aspirin PH8 MKP

Điểm
Xếp hạng : (5 điểm - Trong 1 phiếu bầu)

Giỏ hàng: 0