Tư Vấn Sức Khỏe Trực Tuyến
Giao hàng tận nơi đơn hàng > 200.000đ

Ankitamol

Shop

Ankitamol

Mã : V241 (Còn hàng)

Giá : Liên hệ

Đặt Mua Online

Gọi 0902 196 672 Giao hàng, Tư vấn miễn phí

Thanh Toán Khi Nhận Hàng

100% Bảo Vệ Người Tiêu Dùng

Hoạt chất : Paracetamol 200mg , Bột canh ki na 120mg , Bột Bạch chỉ 120mg
Giải cảm nhanh,chữa cảm cúm,hắt hơi,sổ mũi,nhức đầu hạ sốt , giảm đau .

THÀNH PHẦN
Paracetamol 200mg , Bột canh ki na 120mg , Bột Bạch chỉ 120mg
CÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH
Giải cảm nhanh,chữa cảm cúm,hắt hơi,sổ mũi,nhức đầu hạ sốt , giảm đau .
- Sử dụng an toàn vì hàm lượng Paracetamol thấp .
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
- Người lớn : ngày 3-4 lần ,mỗi lần 1-2 viên.
- Trẻ em >4 tuổi : ngày 3-4 lần , mỗi lần 1 viên.
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
Bệnh nhân mẫn cảm với bất cứ thành phần nào của thuốc
QUI CÁCH ĐÓNG GÓI
Hộp 10 vỉ x 10 viên
NHÀ SẢN XUẤT
Công ty cổ phần Dược phẩm Hà Nội - VIỆT NAM

Bình chọn sản phẩm Ankitamol

Điểm



Xếp hạng : (1 điểm - Trong 1 phiếu bầu)