ht strokend thực phẩm hỗ trợ tai biến mạch máu não Tặng 200K khi đăng ký thành viên Thuốc Tại TrungTamThuoc
Tư Vấn Sức Khỏe Trực Tuyến
Giao hàng tận nơi

Thuốc Alaxan Blis.10viên - Thuốc hạ sốt, giảm đau, chống viêm

Thuốc Alaxan Blis.10viên - Thuốc hạ sốt, giảm đau, chống viêm

1854 31/05/2017 bởi Dược sĩ Đào Thu Hiền

Mã : HM25 (Còn hàng)

Giá : 99,000 vnđ

(5$)

Đặt Mua Online

Gọi 0902 196 672 Giao hàng, Tư vấn miễn phí

Thanh Toán Khi Nhận Hàng

100% Bảo Vệ Người Tiêu Dùng


Tóm tắt Alaxan Blis.10viên [ẩn hiện]


CHI TIẾT

HOẠT CHẤT của Alaxan Blis.10viên

Ibuprofen ,Paracetamol

Alaxan Blis.10viên là gì ? thành phần thuốc gồm những gì ? cách sử dụng thuốc như thế nào ? giá sản phẩm là bao nhiêu ? ............... là những câu hỏi khách hàng hay gửi mail đến trungtamthuoc . Bài viết này , trungtamthuoc xin giới thiệu Alaxan Blis.10viên    để giúp quý khách hàng giải đáp những câu hỏi trên .

THÀNH PHẦN

Mỗi viên:

Ibuprofen 200 mg,

Paracetamol 325 mg

CÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH

Giảm các cơn đau cơ xương nhẹ đến trung bình như đau cổ, đau vai, đau lưng, căng cơ bắp tay hoặc bắp chân, cứng cơ cổ, viêm khớp, thấp khớp, viêm bao hoạt dịch, bong gân, viêm gân

Giảm nhức đầu vì căng thẳng tinh thần, đau bụng kinh, nhức răng, đau sau nhổ răng và tiểu phẫu

CÁCH DÙNG - LIỀU DÙNG

Người lớn và trẻ từ 12 tuổi trở lên: uống 1 viên mỗi 6 giờ khi cần, hoặc theo hướng dẫn của bác sĩ.

Không dùng lâu hơn 10 ngày nếu không có hướng dẫn của bác sĩ

Cách dùng:

Nên dùng cùng với thức ăn

Nếu bị khó chịu dạ dày, uống thuốc cùng thức ăn hoặc sữa

CHỐNG CHỈ ĐỊNH

Bệnh nhân dị ứng với paracetamol, ibuprofen, aspirin, các kháng viêm không steroid khác;

Loét tiêu hóa tiến triển;

Bệnh tim, gan, thận; hen hoặc co thắt phế quản

Rối loạn chảy máu

THẬN TRỌNG

Người dị ứng với aspirin, từ 60 tuổi trở lên

Tiền sử loét/xuất huyết dạ dày

Đang dùng thuốc chống đông/steroid/lợi tiểu/warfarin, đang dùng thuốc khác chứa paracetamol/NSAID,

Uống > 3 cốc rượu mỗi ngày, thiếu máu, cao huyết áp, bệnh tim, xơ gan.

Ngay trước/sau phẫu thuật tim, phù mạch, polip mũi, phản ứng dạng dị ứng khi dùng aspirin/NSAID khác: không dùng

TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN

Loét/xuất huyết dạ dày, rối loạn tiêu hóa

Chóng mặt, nhức đầu, ù tai, giảm thính lực/thị lực, viêm kết mạc, viêm dây thần kinh thị giác, nhìn đôi, đục thủy tinh thể, ứ dịch, tăng/tụt huyết áp, đột quỵ, đánh trống ngực, phát ban da

QUY CÁCH ĐÓNG GÓI

Vỉ 10 viên

NHÀ SẢN XUẤT

United Pharma

SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ

Thuốc Partamol Extra stada

Alaxan Blis.4viên

Hapacol đau nhức

Copy ghi nguồn : trungtamthuoc.com

Hình Ảnh của Alaxan Blis.10viên

Alaxan Blis.10viên

Alaxan Blis.10viên

Nếu còn thắc mắc về những sản phẩm Thuốc hạ sốt, giảm đau Alaxan Blis.10viên như giá bao nhiêu tiền? sản phẩm này có tác dụng gì? có công dụng gì? cách dùng, liều dùng, cách sử dụng như thế nào? mua sản phẩm ở đâu? giá bao nhiêu là rẻ nhất? vui lòng liên hệ ngay với trungtamthuoc chúng tôi theo số holine 0981 199 836 để được tư vấn tốt nhất, TrungTamThuoc chân thành cảm ơn quý khách hàng đã đọc bài viết: Alaxan Blis.10viên (Thuốc Alaxan Blis.10viên - Thuốc hạ sốt, giảm đau, chống viêm)

99000
HM25

Bình chọn sản phẩm Alaxan Blis.10viên

Điểm
Xếp hạng : (5 điểm - Trong 1 phiếu bầu)
Giỏ hàng: 0