0 GIỎ
HÀNG
Giỏ hàng đã đặt
Không có sản phẩm nào trong giỏ hàng!
Tổng tiền: 0 ₫ Xem giỏ hàng

Thuốc Ivyra 100mg/5ml Sus.90ml - Thuốc có tác dụng giảm đau, hạ sốt

1 đánh giá | Đã xem: 2981
Mã: P2480

2050-11-05 Liên hệ
Trạng thái: Còn hàng Hàng mới

Hoạt chất: Ibuprofen
Giảm 30.000Đ cho đơn hàng trên 600.000đ

  • Nhà thuốc uy tín số 1
  • Cam kết 100% thuốc tốt, giá tốt
  • Hoàn tiền 150% nếu phát hiện hàng giả
  • Hotline: 1900 888 633
  • trungtamthuoc@gmail.com

Thuốc Ivyra 100mg/5ml là gì ? thành phần thuốc gồm những gì ? cách sử dụng thuốc như thế nào ? giá sản phẩm là bao nhiêu ? ............... là những câu hỏi khách hàng hay gửi mail đến trungtamthuoc . Bài viết này , trungtamthuoc xin giới thiệu Thuốc Ivyra 100mg/5ml    để giúp quý khách hàng giải đáp những câu hỏi trên .

1 THÀNH PHẦN

Ibuprofen 100mg/5ml

2 CÔNG DỤNG - CHỈ ĐỊNH

Chống đau và viêm từ nhẹ đến vừa: Trong một số bệnh như thống kinh (có tác dụng tốt và an toàn), nhức đầu, thủ thuật về răng, cắt mép âm hộ. Dùng ibuprofen có thể giảm bớt liều thuốc chứa thuốc phiện để điều trị đau sau đại phẫu thuật hay cho người bệnh bị đau do ung thư. Viêm khớp dạng thấp, viêm khớp dạng thấp thiếu niên.

Hạ sốt ở trẻ em.

3 CÁCH DÙNG - LIỀU DÙNG

Dùng đường uống theo chỉ định của bác sỹ

4 CHỐNG CHỈ ĐỊNH

Mẫn cảm với ibuprofen.

Loét dạ dày tá tràng tiến triển.

Quá mẫn với aspirin hay với các thuốc chống viêm không steroid khác (hen, viêm mũi, nổi mày đay sau khi dùng aspirin).

Người bệnh bị hen hay bị co thắt phế quản, rối loạn chảy máu, bệnh tim mạch, tiền sử loét dạ dày tá tràng, suy gan hoặc suy thận (lưu lượng lọc cầu thận dưới 30 ml/phút).

Người bệnh đang được điều trị bằng thuốc chống đông coumarin.

Người bệnh bị suy tim sung huyết, bị giảm khối lượng tuần hoàn do thuốc lợi niệu hoặc bị suy thận (tăng nguy cơ rối loạn chức năng thận).

Người bệnh bị bệnh tạo keo (có nguy cơ bị viêm màng não vô khuẩn. Cần chú ý là tất cả các người bệnh bị viêm màng não vô khuẩn đều đã có tiền sử mắc một bệnh tự miễn).

3 tháng cuối của thai kỳ.

5 QUY CÁCH ĐÓNG GÓI

Hộp 1 lọ 90ml

6 NHÀ SẢN XUẤT

M/s Bio-Labs (Pvt) Ltd.

7 SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ

Thuốc Ibrafen Syr.30ml

Dhabifen 100mg/5ml

Ibrafen Syr.60ml

Nurofen Syrup.60ml

Copy ghi nguồn : trungtamthuoc.com

GIÁ 0₫

Bởi Dược sĩ Đào Thu Hiền, ngày 31-05-2017, của TrungTamThuoc , tại mục Thuốc hạ sốt, giảm đau

* SĐT của bạn luôn được bảo mật
* Nhập nếu bạn muốn nhận thông báo phẩn hồi email
Gửi câu hỏi
Hủy
Ivyra 100mg/5ml Sus.90ml 5/ 5 1
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Đánh giá và nhận xét
? / 5
Gửi đánh giá
Ivyra 100mg/5ml Sus.90ml
5 trong 5 phiếu bầu

Loại Ivyra 100mg/5ml Sus.90ml Tốt nhất mình từng uống. Thuốc Ivyra 100mg/5ml Sus.90ml - Thuốc có tác dụng giảm đau, hạ sốt, Mini Phạm Nhà thuốc nhiệt tình uy tín

Trả lời Cảm ơn (0)
vui lòng chờ tin đang tải lên

Vui lòng đợi xử lý......