Paracetamol (Acetaminophen)475 sản phẩmCác sản phẩm có chứa hoạt chất Paracetamol (Acetaminophen) Decolgen ND (Vỉ 4 viên)125.000₫ Thêm vào giỏ Mua ngay Decolgen Forte 125.000₫ Thêm vào giỏ Mua ngay Detazofol 400mg145.000₫ Thêm vào giỏ Mua ngay ColdkoLiên hệ Tư vấn ngay Phaanedol Extra42.000₫ Thêm vào giỏ Mua ngay Tatanol 500mg100.000₫ Thêm vào giỏ Mua ngay Patandolusar37.000₫ Thêm vào giỏ Mua ngay SO SÁNH SẢN PHẨM CÙNG HOẠT CHẤT Tên sản phẩmPhân loạiGiáCông ty đăng kýCông ty sản xuấtXuất xứThành phần chínhDạng bào chếQuy cách đóng gói Agimol 325 Thuốc không kê đơn 18.000₫ Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm Agimexpharm Agimexpharm, Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm Agimexpharm Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Cốm pha uống Hộp 10 gói x 1,6g Mua ngay Tatanol Children Thuốc không kê đơn 50.000₫ Công ty cổ phần Pymepharco Pymepharco, Công ty cổ phần Pymepharco Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Viên nén Hộp 10 vỉ x 10 viên. Mua ngay Tydol 650 Thuốc không kê đơn Liên hệ Công ty cổ phần dược phẩm OPV OPV, Công ty cổ phần dược phẩm OPV Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Viên nén bao phim Hộp 10 Vỉ x 10 Viên Mua ngay Pallas 250mg (Hộp 30 ống) Thuốc không kê đơn 145.000₫ Công ty cổ phần dược phẩm An Thiên - Việt Nam Dược phẩm An Thiên (A.T PHARMA CORP), Công ty cổ phần dược phẩm An Thiên - Việt Nam Việt Nam Paracetamol (Acetaminophen) Dung dịch uống Mua ngay