0 GIỎ
HÀNG
Giỏ hàng đã đặt
Không có sản phẩm nào trong giỏ hàng!
Tổng tiền: 0 ₫ Xem giỏ hàng

Thuốc Amfadol plus - Thuốc làm giảm đau do cơ xương

Mã: V159

Liên hệ
Trạng thái: Còn hàng Hàng mới

Hoạt chất: Acetaminophen, Ibuprofen
Giảm 30.000Đ cho đơn hàng trên 600.000đ
Thuốc hạ sốt, giảm đau

Dược sĩ Khánh Linh Bởi Dược sĩ Khánh Linh

, Cập nhật lần cuối:

Thuốc Amfadol plus có thành phần là gì? Thuốc Amfadol plus sử dụng như thế nào? Thận trọng khi sử dụng  Thuốc Amfadol plus là gì?   là những câu hỏi mà trungtamthuoc  nhận được từ khách hàng khi hỏi về sản phẩm Thuốc Amfadol plus

Bài viết sau đây trungtamthuoc xin được giới thiệu về Thuốc Amfadol plus

1 THÀNH PHẦN

Công thức cho 1 viên nang mềm

- Paracetamol………………………… 325 mg

- Ibuprofen……………………………..200 mg

- Tác dược: Lecithin, Soybean oil, Gelatin, Glycerin, Methyl paraben, Sorbitol, Ethyl vanilin, Titan dioxyd, Alura red, Brilliant blue, Erythrosin, Sunset yellow, Nước tinh khiết vừa đủ 1 viên.

2 CÔNG DỤNG - CHỈ ĐỊNH

Giảm cơn đau từ nhẹ đến trung bình do nguyên nhân cơ xương như đau cơ, viêm khớp, thấp khớp, bong gân, viêm bao hoạt dịch, viêm gân, đau lưng hay nhức đầu do căng thẳng, đau răng, đau bụng kinh. Giảm đau hậu phẫu, sau nhổ răng và các phẫu thuật nhỏ.

3 CÁCH DÙNG - LIỀU DÙNG

Dùng cho người lớn và trẻ em trên 12 tuổi:

- Liều thường dùng: 1- 2 viên/lần, ngày 3 lần.

- Trường hợp mạn tính: 1 viên/lần, ngày 3 lần

4 CHỐNG CHỈ ĐỊNH

- Quá mẫn cảm với bất kỳ thành phần nào của thuốc.

- Loét dạ dày-tá tràng tiến triển

- Người bị bệnh hen hay bị co thắt phế quản, rối loạn chảy máu, bệnh tim mạch, tiền sử loét dạ dày tá tràng, suy gan, suy thận.

- Lupus ban đỏ rải rác; thiếu hụt men G6PD.

- Phụ nữ mang thai, ít nhất là trong 3 tháng cuối của thai kỳ.

5 THẬN TRỌNG

Cần thận trong khi sử dụng Thuốc cho bệnh nhân lớn tuổi.

Tránh hoặc hạn chế uống rượu khi dùng thuốc.

6 TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN

Hiếm gặp; thường là nổi mẫn da, rối loạn tiêu hóa, nhức đầu, suy nhược, chóng mặt…

7 QUY CÁCH ĐÓNG GÓI

Hộp 3 vỉ, 10 vỉ x 10 viên nang mềm

8 NHÀ SẢN XUẤT

Công ty cổ phần Dược phẩm Việt Nam-Ampharco - VIỆT NAM

9 SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ

 Alaxan Blis.20 viên

Copy ghi nguồn : trungtamthuoc.com

Ngày đăng
Lượt xem: 3066
GIÁ 0₫
* SĐT của bạn luôn được bảo mật
* Nhập nếu bạn muốn nhận thông báo phẩn hồi email
Gửi câu hỏi
Hủy
0 Thích

Thuốc Amfadol plus là thuốc nội hay ngoại?

Bởi: Vũ Đào vào 23/09/2020 1:31:13 CH

Thích (0) Trả lời
Amfadol plus 5/ 5 2
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét
Đánh giá và nhận xét
? / 5
Gửi đánh giá
Hủy
Amfadol plus
VD
5 trong 5 phiếu bầu

Thuốc Amfadol plus rất hiệu quả, địa chỉ webiste nhà thuốc uy tín, mình sẽ ủng hộ những lần tiếp theo.

Trả lời Cảm ơn (1)
Amfadol plus
MD
5 trong 5 phiếu bầu

Dòng Amfadol plus Sử dụng xong rất ok nhé. Thuốc Amfadol plus - Thuốc làm giảm đau do cơ xương, Mỹ Dung đã lưu sđt bác sĩ để được tư vấn

Trả lời Cảm ơn (1)
vui lòng chờ tin đang tải lên

Vui lòng đợi xử lý......

1900 888 633