Tư Vấn Sức Khỏe Trực Tuyến
Giao hàng tận nơi đơn hàng > 200.000đ

Ophazidon

Shop

Ophazidon

Mã : c0599 (Còn hàng)

Giá : 7,000 vnđ (0$)

Đặt Mua Online

Gọi 0902 196 672 Giao hàng, Tư vấn miễn phí

Thanh Toán Khi Nhận Hàng

100% Bảo Vệ Người Tiêu Dùng

Hoạt chất : Acetaminophen, Caffeine
Giảm đau dây thần kinhGiảm đau đầu, đau khớp, đau

THÀNH PHẦN
Mỗi viên nén chứa:
Paracetamol........................250mg
Cafein..................................10mg
CÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH
Giảm đau dây thần kinh
Giảm đau đầu, đau khớp, đau răng, đau do chấn thương
Hạ sốt, giảm đau trong cảm cúm
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
Uống 2 viên khi đau, cách nhau tối thiểu 6h không dùng quá 8 viên/ngày. Trẻ < 12 tuổi: sử dụng theo chỉ dẫn của bác sĩ.
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
Mẫn cảm với bất kì thành phần nào của thuốc.
THẬN TRỌNG
Bệnh nhân suy thận, có thai/cho con bú, lái xe/vận hành máy móc.
Không nên điều trị tiêu chảy xảy ra trong khi điều trị kháng sinh nếu không có ý kiến bác sĩ.
Xét nghiệm glucose/nước tiểu , thiếu lactase: không nên dùng
TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN
Tiêu chảy, buồn nôn, ói mửa, đau bụng
Hiếm: viêm ruột kèm tiêu chảy có máu, viêm đại tràng giả mạc, phản ứng da, thay đổi huyết học, nhức đầu, chóng mặt
QUI CÁCH ĐÓNG GÓI
lọ 100 viên nén
NHÀ SẢN XUẤT
Công ty cổ phần dược phẩm Hà Nội

Bình chọn sản phẩm Ophazidon

Điểm



Xếp hạng : (1 điểm - Trong 1 phiếu bầu)