ht strokend thực phẩm hỗ trợ tai biến mạch máu não Tặng 200K khi đăng ký thành viên Thuốc Tại TrungTamThuoc
Tư Vấn Sức Khỏe Trực Tuyến
Giao hàng tận nơi

Thuốc acetylcystein 200mg vidipha - có tác dụng làm tiêu chất nhầy

Thuốc acetylcystein 200mg vidipha - có tác dụng làm tiêu chất nhầy

1338 31/05/2017 bởi Dược sĩ Đào Thu Hiền

Mã : HP10 (Còn hàng)

Giá : 36,000 vnđ

(2$)

Đặt Mua Online

Gọi 0902 196 672 Giao hàng, Tư vấn miễn phí

Thanh Toán Khi Nhận Hàng

100% Bảo Vệ Người Tiêu Dùng


Tóm tắt acetylcystein 200mg vidipha [ẩn hiện]


CHI TIẾT

HOẠT CHẤT của acetylcystein 200mg vidipha

Acetylcystein

Thuốc acetylcystein 200mg vidipha là gì ? thành phần thuốc gồm những gì ? cách sử dụng thuốc như thế nào ? giá sản phẩm là bao nhiêu ? ............... là những câu hỏi khách hàng hay gửi mail đến trungtamthuoc . Bài viết này , trungtamthuoc xin giới thiệu  Thuốc acetylcystein 200mg vidipha để giúp quý khách hàng giải đáp những câu hỏi trên.

THÀNH PHẦN

Mỗi viên nang chứa:

Acetylcystein 200 mg

Tá dược vừa đủ 1 viên nang

CÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH

Acetylcystein được dùng làm thuốc tiêu chất nhầy trong bệnh tiết chất nhầy bất thường, bệnh nhầy nhớt hay trong những bệnh lý có đờm nhầy đặc quánh như trong viêm phế quản cấp và mạn tính.

Acetylcystein được dùng như một chất giải độc trong điều trị ngộ độc paracetamol.

CÁCH DÙNG - LIỀU DÙNG

Dùng đường uống.

-Tiêu chất nhầy:

+Người lớn: 200 mg (1 viên) x 3 lần/ngày.

+Trẻ em từ 2 đến 6 tuổi: 200 mg (1 viên) x 2 lần/ngày.

+Trẻ em dưới 2 tuổi: 100 mg x 2 lần/ngày.

-Giải độc quá liều paracetamol:

+Liều khởi đầu 140 mg/kg, tiếp theo cách 4 giờ uống một lần với liều 70 mg/kg và uống tổng cộng thêm 17 lần.

CHỐNG CHỈ ĐỊNH

Mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc

Bệnh nhân hen hay có tiền sử co thắt phế quản.

TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN

Phản ứng quá mẫn: co thắt phế quản, phù ngoại vi, nổi mẩn và ngứa, hạ huyết áp hay đôi khi tăng huyết áp có thể xảy ra.

Các tác dụng phụ khác: chứng đỏ bừng, buồn nôn và nôn, sốt, ngất, đổ mồ hôi, đau khớp, nhìn mờ, rối loạn chức năng gan, nhiễm acid, co giật, ngừng hô hấp hoặc ngừng tim.

QUY CÁCH ĐÓNG GÓI

Hộp 10 vỉ x 10 viên nang cứng.

NHÀ SẢN XUẤT

công ty dược phẩm trung ương VIDIPHA

SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ

Thuốc Mysoven

Thuốc Acemuc 100mg

Mekomucosol Sac.200mg

Thuốc Mecemuc Sac.200mg

Thuốc Muxystine 200mg

Acemuc Sac.200mg

Thuốc Acetylcystein Boston

Copy ghi nguồn : trungtamthuoc.com

Hình Ảnh của acetylcystein 200mg vidipha

acetylcystein 200mg vidipha - thuốc long đờm - trungtamthuoc

acetylcystein 200mg vidipha - thuốc long đờm - trungtamthuoc

Nếu còn thắc mắc về những sản phẩm Thuốc chống viêm acetylcystein 200mg vidipha như giá bao nhiêu tiền? sản phẩm này có tác dụng gì? có công dụng gì? cách dùng, liều dùng, cách sử dụng như thế nào? mua sản phẩm ở đâu? giá bao nhiêu là rẻ nhất? vui lòng liên hệ ngay với trungtamthuoc chúng tôi theo số holine 0981 199 836 để được tư vấn tốt nhất, TrungTamThuoc chân thành cảm ơn quý khách hàng đã đọc bài viết: acetylcystein 200mg vidipha (Thuốc acetylcystein 200mg vidipha - có tác dụng làm tiêu chất nhầy)

36000
HP10

Bình chọn sản phẩm acetylcystein 200mg vidipha

Điểm
Xếp hạng : (5 điểm - Trong 1 phiếu bầu)
Giỏ hàng: 0